![%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%88-%e0%b8%a3%e0%b9%88%e0%b8%a7%e0%b8%a1%e0%b8%a5%e0%b8%87%e0%b8%99%e0%b8%b2%e0%b8%a1%e0%b8%96%e0%b8%a7%e0%b8%b2%e0%b8%a2%e0%b8%9e%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%9e%e0%b8%a3-%e0%b9%80](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/318755.jpg)
วันที่ 19 ธันวาคม 2565เวลา 14.00 น. นางสาวนันทิดา แก้วบัวสาย นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสมุทรปราการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ถวายแจกันดอกไม้ หน้าพระฉายาลักษณ์ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภานเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณี สิริพัชรมหาวัชรราชธิดา พร้อมลงนามถวายพระพร ขอให้พระองค์ทรงหายจากพระอาการประชวร และทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง สมบูรณ์ในเร็ววัน ณ อาคารภูมิ สิริมังคลานุสรณ์โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
![](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/318755-1024x708.jpg)
![](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/318756-1024x683.jpg)
![](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/318757-1024x660.jpg)
![](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/007thaitong-Copy-10.jpg)
![](https://prakannews.com/home/wp-content/uploads/2022/12/009sukjarornpon-11.jpg)
Post Views: 155